Chi tiet SP
 Sự tiện dụng của ODF khay trượt là điều mà ai cũng biết, bạn không cần phải mở nắp ODF khi thực hiện các công việc hàn nối, sửa chữa hệ thống, trong một tủ Sever khi đã lắp kín các thiết bị thì việc sử dụng ODF cố định khá là bất tiện khi có nhu cầu hàn nối, sửa chữa cáp quang trong đó. ODF khay trượt ra đời giúp giải quyết những vấn đề cho sự bất tiện đó.

Hộp phối quang ODF 48FO vỏ sắt, khay trượt gắn rack 19 inch có dung lượng chứa 48 mối hàn, ODF khay trượt được làm bằng vỏ thép sơn tĩnh điện dày 1.5mm cực kỳ cứng chắc, độ bền lên đến 100 năm hoặc hơn trong môi trường lắp rack sever có điều hòa, thanh trượt được thiết kế rất chắc chắn và kéo ra vào rất nhẹ nhàng, sử dụng được khoảng 10.000 lần kéo ra kéo vào.

Hộp phối quang ODF 48FO vỏ sắt, khay trượt gắn rack 19 inch thiết kế vỏ thép sơn tĩnh điện, bao gồm 4 đường cáp vào có thiết kế kẹp giữ cáp giúp đảm bảo chắc chắn khi đấu cáp vào, khay hàn quang được bắt vào chính giữa lòng ODF giúp dễ dàng thao tác các mối nối sợi quang. Thanh trượt ở 2 bên được thiết kế khá tinh tế, đảm bảo cực chắc chắn và tuổi thọ cao, không giống như các loại ODF khay trượt rẻ tiền khác.

Ray trượt được làm từ inox và được bắn ốc cố định vào ODF, rất đẹp và chắc chắn. Ngoài ra, Bộ sản phẩm ODF 48FO khay trượt được đựng trong hộp bìa caton cứng nên hoàn toàn có thể yên tâm trong quá trình vận chuyển.

Thông tin sản phẩm ODF 48FO vỏ sắt, khay trượt gắn rack 19 inch

– Hộp phối quang ODF 48FO được làm bằng thép không gỉ

– Bên ngoài thiết bị được phủ một lớp sơn tĩnh điện màu trắng đảm bảo độ bền đẹp

– Hộp phối quang 48FO thiết kế có 2 tai vừa kích thước tủ rack 19 inch

– Mặt sau sản phẩm có 2 lỗ để luồn cáp vào ra được cố định cáp quang chắc chắn

– Hộp phối quang ODF 48FO có đầy đủ phụ kiện đi kèm vì thế việc thi công dễ dàng, nhanh chóng hơn

  • 48 dây hàn quang (Tùy chọn single mode hoặc Multimode, đầu nối SC/LC/FC)
  • 48 adapter (Tùy chọn chuẩn SC/LC/FC/ST)
  • 48 co nhiệt loại 6cm
  • 1 Bộ dây thít, phụ kiện cố định dây cáp, ốc vít…
  • Vỏ hộp và khay hàn

Quản lý bảo vệ mối hàn cáp quang – Fiber to the home (FTTH) – Hệ thống quang LAN/ WAN – Hệ thống CATV

Thông số kỹ thuật:

– Vỏ hộp được làm từ kim loại, độ dầy, bền đẹp, chắc chắn

–  Thiết kế hộp vừa phải, rất thẩm mỹ

_  Tùy chọn adapter SC, LC, ST, FC…

–  Dễ dàng phân bổ các dây hàn quang

– Kích thước: 72mm x 310mm (cao ,sâu)

–  Vỏ màu: Trắng sữa

Quý khách hàng có nhu cầu vui lòng liên hệ để được nhân viên hỗ trợ tận tình. Chúng tôi chuyên cung cấp các sản phẩm hộp phối quang ODF trong nhà và ngoài trời, đủ các chủng loại và mẫu mã hàng nhập khẩu. Xin cảm ơn!

Thiết kế website
Hướng dẫn mua hàng
Thiết kế và phát triển website bởi kenhdichvu.vn